1524 routes

Route Grade Area Sector Stone Date
Törtless 5b Geldinganes 1 16. July, 2019 B p
Scruffy the janitor 5b Geldinganes 1 16. July, 2019 B p
Nornadans 5.10d Leirvogsgil 16. July, 2019 S p
Undir Esju 5.12b Leirvogsgil 16. July, 2019 S p
Hornadans 5.10d Leirvogsgil 16. July, 2019 S p
Albatros 5.11d Leirvogsgil 16. July, 2019 S p
Nafnlausaleiðin 5.8 Hnefi 16. July, 2019 S p
Kattareggin 5.10a Hnefi 15. July, 2019 S p
Verkur 5.10d Hnefi 15. July, 2019 S p
Spegilbrotið 5.10d Hnefi 15. July, 2019 S p
Spegillinn 5.11d Hnefi 15. July, 2019 S p
Miðtindur Brunnhorns 5.5 Vestrahorn Brunnhorn 15. July, 2019 T p
Kleinuhringur 6b+ Vestrahorn Illagil e 15. July, 2019 B p
Svartigaldur 5.12a Pöstin Arnarhóll 15. July, 2019 S p
Dimmalimm 5.8 Pöstin Arnarhóll 15. July, 2019 T p
Maður lifandi 5.10c Pöstin Arnarhóll 15. July, 2019 T p
Eltu hvítu kanínuna 5.10a Búahamrar Kuldaboli 15. July, 2019 S p
Hálsliðir 5.6 Búahamrar Hryggirnir 15. July, 2019 T p
Atlas 5.7 Búahamrar Hryggirnir 15. July, 2019 T p
Axis 5.4 Búahamrar Hryggirnir 15. July, 2019 T p
Hvilftin 5.5 Búahamrar Loki 15. July, 2019 T p
Krosssaumur Búahamrar Nálin 15. July, 2019 T p
Laufey 5.4 Búahamrar Nálin 15. July, 2019 T p
Fárbauti 5.5 Búahamrar Nálin 14. July, 2019 T p
Kolsýrð Mjólk 5c Smyrlabúðir 2. July, 2019 B p
Risquè 5b Smyrlabúðir 2. July, 2019 B p
Beno Kongo og fjölskylda hans 5a+ Smyrlabúðir 2. July, 2019 B p
Thanos lifir 5.6 Akranes Suðursvæði 1. July, 2019 S p
Fókus 6b+ Akranes Norðursvæði 1. July, 2019 B p
Köngulóarhreiðrið 5a Akranes Norðursvæði 1. July, 2019 B p
Iðilia 6a Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Andavin 6a+ Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Lotlórín 6a Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Róhan 6a Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Gondor 7a Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Kazadh Dum 6b+ Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Mordor 6a Akranes Elínarhöfði 1. July, 2019 B p v
Mikið mál fyrir Jón Pál 7b Jósepsdalur 19 24. June, 2019 B p v
Útúrdúr 5.7 Valshamar 24. June, 2019 S p
Klámvæðingin 6a Jósepsdalur 3 22. June, 2019 B p
Welcome to Africa 5b Vestrahorn Stokksnes 7 21. June, 2019 B p
Madagascar 6a+ Vestrahorn Stokksnes 7 21. June, 2019 B p
Afríka út 6b+ Vestrahorn Stokksnes 7 21. June, 2019 B p
Zimbabwe 6b+ Vestrahorn Stokksnes 7 21. June, 2019 B p
Doctor Congo 6c Vestrahorn Stokksnes 7 21. June, 2019 B p v
Cameroon 6c+ Vestrahorn Stokksnes 7 21. June, 2019 B p
Með straumnum 5a Vestrahorn Stokksnes 6 21. June, 2019 B p
Stormkorn 6b Vestrahorn Stokksnes 6 21. June, 2019 B p
Lúran Vestrahorn Stokksnes 6 21. June, 2019 B p
Augntönn 6a Vestrahorn Stokksnes 5 21. June, 2019 B p
Skip to toolbar